Đầu nối adapter quang

-100%

2,000 

Đầu nối quang (Adapter) SC/UPC-SC/UPC ( Đầu vuông lớn ) là sản phẩm dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây  hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp ODF.   Đầu nối quang SC/UPC-SC/UPC ( Đầu vuông lớn ) Singlemode được thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia, có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex.

Đặc điểm nổi bật:

  • Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT and JIS
  • Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
  • Suy hao tiếp xúc thấp
  • Suy hao phản hồi ca0
  • Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp

Chất liệu:

  • Ống bao ngoài  làm từ đá zirconia
  • Vỏ làm bằng nhựa chất lượng cao
SC/UPC to SC/UPC Singlemode/Multimode Simplex plastic Fiber Adapter
Fiber optic adapters are used to provide a cable to cable or cable to equipment fiber optic connection. We supply a wide range of mating sleeves and hybrid adapters, including special male to female hybrid fiber optic adaptor.
Key Features
SC style to SC styleUse in Single-mode or Multi-mode applications.Free-hanging or panel-mount design.Dust caps protect against debris and contaminationRoHS Compliant

SC Simplex Long Flange Type Plastic Adaptor(mm):

Fiberstore 003.png

Functions:
A cable to cable fiber optic connectionCable to equipment fiber optic connection
Specifications
Connector 1: SC/UPC
Connector 2: SC/UPC

Adapter quang SC/UPC, đầu tiếp xúc quang SC/UPC, đầu nối quang SC/UPC, connector quang SC/UPC , đầu nối adapter SC/UPC , Adapter quang SC/APC, đầu tiếp xúc quang SC/APC, đầu nối quang SC/APC, connector quang SC/APC , đầu nối adapter SC/APC , Adapter quang FC/UPC, đầu tiếp xúc quang FC/UPC, đầu nối quang FC/UPC, connector quang FC/UPC , đầu nối adapter FC/UPC , Adapter quang FC/APC, đầu tiếp xúc quang FC/APC, đầu nối quang FC/APC, connector quang FC/APC , đầu nối adapter FC/APC , Adapter quang LC/UPC, đầu tiếp xúc quang LC/UPC, đầu nối quang LC/UPC, connector quang LC/UPC , đầu nối adapter LC/UPC , Adapter quang LC/APC, đầu tiếp xúc quang LC/APC, đầu nối quang LC/APC, connector quang LC/APC , đầu nối adapter LC/APC , Adapter quang ST/UPC, đầu tiếp xúc quang ST/UPC, đầu nối quang ST/UPC, connector quang ST/UPC , đầu nối adapter ST/UPC , Adapter quang ST/APC, đầu tiếp xúc quang ST/APC, đầu nối quang ST/APC, connector quang ST/APC , đầu nối adapter ST/APC